Cho thuê kho bãi , nhà xưởng nằm trong khuôn viên cảng an ninh, đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7.

DT kho xưởng : 1.500m2, kho xây dựng nền cao ráo không nhập nước, PCCC bên trong lẫn bên ngoài, bảo vệ 24/7, trần cao 8m, nền chịu lực 2.5 tấn. Giá cho thuê kho 85.000/m2, 127tr/th. Ký lâu dài 3 năm. Xem kho vui lòng LH c.Loan ĐT 0909…

Chi tiết

Cho thuê bãi đất trống mặt tiền đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 gần cầu Phú Mỹ.

Mặt tiền rộng (30×35)m=1000m thích hợp làm bãi xe, bãi container, bãi vlxd, gara ô tô. Giá cho thuê 30ng-60ng/m2, 30tr/th. Vui lòng LH 0909628911.

Chi tiết

Cho thuê nhà kho Dt 310m đường Nguyễn Văn Linh, Quận 7, ngay cạnh KCX Tân Thuận, q7.

Cho thuê nhà kho Dt 310m đường Nguyễn Văn Linh, Quận 7. Kho cho thuê vị trí ngay cạnh KCX Tân Thuận, q7. Có bảo vệ an ninh 24/7 ngày đêm, có văn phòng, wc ngay tại kho rất thuận tiện làm nhà kho chứa hàng các loại, nhà xưởng…

Chi tiết

Cho thuê kho nhà xưởng tại Quận 7, DT 350m2, có bãi rộng đậu xe bốc dỡ hàng hóa lớn gần cầu Kênh Tẻ, Nguyễn Hữu Thọ. 

Cho thuê kho nhà xưởng tại Quận 7, DT 350m2, có bãi rộng đậu xe bốc dỡ hàng hóa lớn gần cầu Kênh Tẻ, Nguyễn Hữu Thọ. – Diện tích kho xưởng 350m2, có sẵn văn phòng, kho xây dựng kiên cố cửa sắt cuốn, vách tường dày chắc chắn.…

Chi tiết

Cho thuê kho DT 250m chứa hàng hoặc nhà xưởng sản xuất đường Đào Trí, Quận 7 gần Cảng Cát Lái.

Cho thuê kho DT 250m chứa hàng hoặc nhà xưởng sản xuất đường Đào Trí, Quận 7 gần Cảng Cát Lái. Diện tích kho cho thuê : (15×17)m = 250m, có wc trong kho, kho xây dựng kiên cố vách tường xây, nền bê tông. Vị trí kho gần cụm…

Chi tiết

Bán nhà ngay KCX Tân Thuận, DT (4×10,5)m, rộng thoáng 1,95tỷ/căn.

Bán nhà ngay KCX Tân Thuận, DT (4×10,5)m, rộng thoáng 1,95tỷ/căn. – Diện tích nhà: 4 x 10,5m= 42m2. – Hiện trạng : Nhà 1 trệt, 1 gác đúc. – Vị trí: cách Huỳnh Tấn Phát 100m, gần khu chế xuất Tân Thuận, cách Phú Mỹ Hưng 1km, đi Lotte…

Chi tiết

Cho thuê mặt bằng nhà 2 mặt tiền Huỳnh Tấn Phát DT (10×30)m gần KCX Tân Thuận – Quận 7 giá 35tr/th.

Cho thuê mặt bằng nhà 2 mặt tiền Huỳnh Tấn Phát DT (10×30)m gần KCX Tân Thuận – Quận 7 giá 35tr/th. – Diện tích (10×30)m=300m, mặt tiền 2 căn liền kề nhau. – Nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, q7, khu vực nhộn nhịp sầm uất nhất Quận…

Chi tiết

Cho thuê kho xưởng đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 DT 1.000m2.

Cho thuê kho xưởng đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 DT 1.000m2. Kho xưởng nằm trong khu tập trung nhiều kho xưởng, có điện 3 pha, đường xe container 40feet vào tận nơi. Kho xây dựng (20*50)m = 1000m2, trần cao thoáng, cửa kho rộng xe chạy vào trong kho…

Chi tiết

CHO THUÊ KHO LẠNH TẠI QUẬN 7 DT 20FEET-40FEET-50M2, 100M2….

 CHO THUÊ KHO LẠNH TẠI QUẬN 7 DT 20FEET-40FEET-50M2, 100M2… – Cho thuê kho lạnh chuyên nghiệp có giấy phép kiểm định thực phẩm trữ lạnh an toàn theo tiêu chuẩn. – Các loại kho lạnh gồm container lạnh 20feet, cont lạnh 40 feet, kho lạnh DT 30m2, 50m2, 100m2……

Chi tiết

Cho thuê nhà kho DT 550m đường Gò Ô Môi, Quận 7 kho mới xây dựng kiên cố.

Cho thuê nhà kho DT 550m đường Gò Ô Môi, Quận 7 kho mới xây dựng kiên cố. Diện tích kho (20×25)m= 550m, trần cao 6m, xe cont vào tận kho. Vị trí kho gần cầu Phú Mỹ thuận tiện giao nhận hàng hóa đi cảng. Giá cho thuê kho…

Chi tiết

Cần cho thuê mặt bằng kho bãi đất trống DT 3.000m, 5.000m, 10.000m tại mặt tiền Nguyễn Văn Linh gần Quốc Lộ 50, huyện Bình Chánh.

Cần cho thuê mặt bằng kho bãi đất trống DT 3.000m, 5.000m, 10.000m, 20.000m tại mặt tiền Nguyễn Văn Linh gần Quốc Lộ 50, huyện Bình Chánh. Đất đã san lấp mặt bằng thích hợp làm bãi xe, khu sản xuất đa năng, có mặt tiền bờ sông khai thác…

Chi tiết
thue-kho-xuong-300m-huynh-tan-phat-quan-7

Cho thuê nhà kho, nhà xưởng huỳnh tấn phát quận 7 đẹp mới xây dựng 300m

Cho thuê nhà kho, nhà xưởng huỳnh tấn phát quận 7 .Kho xưởng mới xây dựng đẹp, diện tích (8×25)m=200m, 1 trệt 1 lửng, DTSD 300m, trần dán cách nhiệt chống nóng, nền gạch men sạch sẽ, có 2 wc, 2 cửa lớn 1 cửa nhỏ thuận tiện nhập xuất…

Chi tiết
Cho thue mat bang huynh tan phat quan 7

Cho thuê mặt bằng huỳnh tấn phát quận 7 mặt tiền 15m, 240m, giá 25tr

Cho thuê mặt bằng huỳnh tấn phát quận 7 mặt tiền 15m , diện tích (15×17)m=240m, giá 25tr, hợp đồng công chứng 5 năm, trần thạch cao, nền gạch men có sẵn máy lạnh, cửa kiếng như văn phòng, đường lớn xe tải xe cont ra vào tận cửa thích…

Chi tiết

Công ty chuyên cho thuê kho, xưởng Quận 7 giá 59,000đ/m2 có xe nâng, thủ kho.

Công ty chuyên cho thuê kho, xưởng Quận 7 giá 59,000đ/m2 có xe nâng, thủ kho. Diện tích kho xưởng linh hoạt theo nhu cầu khách hàng từ 100m2 -300m-500m-800m… Tiện ích đầy đủ bao gồm bảo vệ, bốc xếp, xe nâng, thủ kho, dán tem nhãn hàng… Kho trần cao…

Chi tiết

Cho thuê kho bãi giá rẻ chỉ 50.000đ/m2 tại Quận 7, tphcm

Công ty cho thuê kho bãi diện tích tổng kho 5.000m2, cho thuê nhỏ lẻ từ 100 m2, 300m2 , 500 m2 có dịch vụ quản lý nhập xuất tồn hàng hóa. Ngoài ra công ty còn cho thuê kho khách hàng tự quản lý với diện tích 200m2, 400m2,…

Chi tiết
cho-thue-kho-xuong-500m-quan-7-nguyen-van-quy

Cho thuê kho xưởng 500m Quận 7 gần KCX Tân Thuận giá rẻ 50.000/m2.

Cho thuê kho xưởng 500m Quận 7 gần KCX Tân Thuận giá rẻ 50.000/m2.  Vị trí kho xưởng ngay cầu Phú Mỹ đường Nguyễn Văn Quỳ thuận tiện hàng hóa xuất nhập khẩu từ Cảng Cát Lái, Tân Thuận, Bến Nghé ra vào trung tâm các quận 1, quận 2, quận…

Chi tiết
cho-thue-kho-xuong-360m-ben-van-don-quan-4

Cho thuê Nha kho q4 mt đường Bến Vân Đồn dt 360m2

Cho thuê Nha kho q4 mt đường Bến Vân Đồn dt 360m2. Nhà Kho cho thuê Quận 4 ngay cạnh cầu Calmet đi Quận 1. Nhà kho trống suốt, nền bê tông, tường gạch, mái tôn dày chống nóng. Khuôn viên Nhà kho rất an ninh thích hợp làmkho hàng chứa hàng hóa cao…

Chi tiết

Cho thuê kho xưởng 300m Quận 7 đẹp mới xây dựng ngay cạnh siêu thị Lotte

Cho thuê kho xưởng 300m đẹp mới xây dựng ngay cạnh siêu thị Lotte Quận 7. Diện tích kho xưởng 300m, 600m có điện 3 pha, wc, nước đầy đủ, khu vực vệ sinh sạch sẽ thích hợp làm thực phẩm, mỹ phẩm, kho chứa hàng cao cấp, điện tử. Khuôn viên kho xưởng có…

Chi tiết
cho-thue-kho-xuong-260m-quan-7-go-o-moi

Cho thuê kho bãi 260m đường Gò Ô Môi, Quận 7 gần cảng Cát Lái

Cho thuê kho bãi 260m đường Gò Ô Môi, Quận  7 gần cảng Cát Lái. Kho bãi ngay mặt tiền đường nội bộ xe tải lớn ra vào thuận tiện, diện tích 260m2, 1 trệt 1 lửng kho mới xây dựng sạch sẽ, an ninh  có bãi rộng bốc xếp hàng hóa…

Chi tiết
cho thue kho xuong 1000m quan 7
cho-thue-kho-xuong-600m-ben-van-don-quan-4

Cho thuê kho xưởng Quận 4 dt 600m Bến Vân Đồn

Cho thuê kho xưởng Quận 4 dt 600m Bến Vân Đồn. Kho xưởng dt (15×40)m=600m mt đường lớn xe cont vào tận kho, có bảo vệ khu vực an ninh, điện, nước đầy đủ. Giá cho thuê kho xưởng 80,000đ/m2, 48tr/tháng. LH Ms Kim Loan ĐT 0909 62 89 11…