Cho thuê kho nhỏ Quận 7 tphcm ngay KCX Tân Thuận xe cont vào được DTSD 180m có lửng giá rẻ 14tr.

Cho thuê kho nhỏ Quận 7 tphcm ngay KCX Tân Thuận xe cont vào được DTSD 180m có lửng giá rẻ 14tr. **Ưu điểm: – Vị trí nhà xưởng ngay trung tâm Quận 7 tại đường Nguyễn Văn Linh cạnh KCX Tân Thuận, xe cont không cấm giờ, cấm tải…

Chi tiết

Cho thuê kho Quận 7 giá rẻ chỉ 85.000đ/m2, kho đẹp đạt chuẩn trần cao 8m DT 500m có kho ngay.

Cho thuê kho Quận 7 giá rẻ chỉ 85.000đ/m2, kho đẹp đạt chuẩn trần cao 8m DT 500m có kho ngay. – Vị trí kho : ngay đường Gò Ô Môi gần cầu Phú Mỹ, cảng Cát Lái, Quận 2. – Diện tích kho: (20×25)m=500m, có sân rộng đậu xe…

Chi tiết

Thuê kho tại q7 đường Nguyễn Văn Quỳ gần cầu Phú Mỹ DT 700m giá rẻ 85.000đ/m2.

Thuê kho tại q7 đường Nguyễn Văn Quỳ gần cầu Phú Mỹ DT 700m giá rẻ 85.000đ/m2. – Kho mới xây dựng kiên cố, sạch sẽ DT 400m chia nhỏ 2 kho 350m được. — Vị trí kho tại đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7, xe cont không cấm giờ,…

Chi tiết

Cho thuê nhà kho nhỏ Quận 7 DT 110m2 có WC sẵn trong kho.

Cho thuê nhà kho nhỏ Quận 7 DT 110m2 có WC sẵn trong kho. Kho cho thuê vị trí ngay sát mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7. Khu vực kho an ninh, có PCCC chuyên nghiệp. Giá cho thuê kho 99.000đ/m2, 11tr/th. Cho thuê lâu dài 5 năm.…

Chi tiết

Cho thuê nhà xưởng quận 7 DT 350m có điện 3 pha sản xuất hoặc lưu kho bãi – Có kho trống giao ngay.

Cho thuê nhà xưởng quận 7 DT 350m có điện 3 pha sản xuất hoặc lưu kho bãi – Có kho trống giao ngay. **Ưu điểm: — Vị trí nhà xưởng ngay trung tâm Quận 7 tại đường Nguyễn Văn Qùy xe cont không cấm giờ, cấm tải thuận tiện…

Chi tiết

Cho thuê kho nhỏ quận 7 giá rẻ DT 120m – Còn duy nhất 1 kho nhỏ – LH 0938.628.911.

Cho thuê kho nhỏ quận 7 giá rẻ DT 120m – Còn duy nhất 1 kho nhỏ – LH 0938.628.911. – Khu vực an ninh, khuôn viên kho có bảo vệ 24/7, PCCC chuyên nghiệp. – Vị trí kho ngay đường Hoàng Quốc Việt, xe container ra vào ngày đêm…

Chi tiết

Thuê kho tại q7 đường Đào Trí gần cầu Phú Mỹ DT 800m mới xây dựng.

Thuê kho tại q7 đường Đào Trí gần cầu Phú Mỹ DT 800m mới xây dựng. – Kho mới xây dựng kiên cố, sạch sẽ DT 2000m chia nhỏ 500m, 800m, 1000m… — Vị trí kho tại đường Đào Trí gần Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7, xe cont không cấm…

Chi tiết

Thuê kho nhỏ quận 7 DT 260m mới xây dựng, có PCCC chuyên nghiệp, bảo vệ an ninh.

Thuê kho nhỏ quận 7 DT 260m mới xây dựng, có PCCC chuyên nghiệp, bảo vệ an ninh. ***Ưu điểm: — Vị trí kho tại đường Hoàng Quốc Việt xe cont không cấm giờ, cấm tải thuận tiện giao thông. —Trần kho cao 8m thuận tiện chứa hàng điện lạnh,…

Chi tiết

HOT! MIỄN PHÍ NỮA THÁNG thuê kho Quận 7 DT 300m & 500m &700m đường Trần Xuân Soạn có kho giao ngay.

HOT! MIỄN PHÍ NỮA THÁNG! Thuê kho Quận 7 DT 300m & 500m & 700m đường Trần Xuân Soạn, cầu Nguyễn Văn Cừ giáp Quận 4, 5, 1. (Kho hình thực tế không quảng cáo). Công ty Gia Phát cho thuê kho vị trí kho ngay trục đường Trần Xuân…

Chi tiết

Cho thuê kho, bãi Quận 7 DT 1000m giá từ 40.000đ/m2 cont vào không cấm giờ cấm tải.

Cho thuê kho, bãi Quận 7 DT 1000m giá từ 40.000đ/m2 cont vào không cấm giờ cấm tải. – Kho bãi cho thuê ngay trung tâm q7 đường Gò Ô Môi, không cấm giờ, cấm tải thuận tiện giao thông. – Diện tích kho bãi 2000m trong đó DT bãi…

Chi tiết

Cho thuê kho xưởng Quận 7 _ DT 250m _ đường Gò Ô Môi giáp Phú Mỹ Hưng.

Cho thuê kho xưởng Quận 7 _ DT 250m _ đường Gò Ô Môi giáp Phú Mỹ Hưng. Kho xưởng cho thuê MT nội bộ đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận_ Quận 7 . – Diện tích : (10×25)m=250m, có bảo vệ, PCCC khuôn viên kho xưởng.. – Vị…

Chi tiết

Cho thuê kho nhỏ Quận 7 tphcm DT 200m giá rẻ 18tr/th LH 0909.628.911.

Cho thuê kho nhỏ Quận 7 tphcm DT 200m giá rẻ 18tr/th LH 0909.628.911. Vị trí ngay trục đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận xe container chạy ngày đêm. *** Giá cho thuê tốt nhất q7: 90.000đ/m2, 18tr/th. – Khu vực an ninh, có bảo vê, dịch vụ…

Chi tiết

Cho thuê kho tại quận 7 đường Gò Ô Môi DT 2000m chia nhỏ 300m, 600m được – KHO MỚI XÂY DỰNG.

Cho thuê kho tại quận 7 đường Gò Ô Môi DT 2000m chia nhỏ 300m, 600m được – KHO MỚI XÂY DỰNG. – Vị trí kho: đường Gò Ô Môi, ngay trung tâm q7 gần cầu Phú Mỹ, Cảng Cát Lái. – Diện tích kho: 38x52m= 2000m2 chia nhỏ 300m…

Chi tiết

Cho thuê kho nhỏ quận 7 DT 180m có 1 lửng, văn phòng đẹp.

Cho thuê kho nhỏ quận 7 DT 180m có 1 lửng, văn phòng đẹp. Kho xây dựng chuyên nghiệp có trần thạch cao, thoáng mát, 2WC, văn phòng đẹp. Vị trí ngay đường Lý Phuc Man gần KCX Tân Thuận, xe container vào tận kho. *** Giá cho thuê :…

Chi tiết

Cho Thuê Kho Bãi Quận 7 DT 700m đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận trần cao 8m.

Cho Thuê Kho Bãi Quận 7 DT 700m đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận. Vị trí ngay trục đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận xe container chạy ngày đêm. ***Ưu điểm: —Trần kho cao 8m thuận tiện chứa hàng điện lạnh, máy móc cồng kềnh… —Giá…

Chi tiết

Công ty Gia Phát Cho Thuê Kho Nhỏ tphcm chứa hàng tại khu vực Quận 7, Quận 4, Quận 10, Quận 8.

Công ty Gia Phát Cho Thuê Kho Nhỏ tphcm chứa hàng tại khu vực Quận 7, Quận 4, Quận 10, Quận 8. – Diện tích cho thuê kho linh hoạt từ: 100m2,…300m2,…500m2,…700m2,…1000m2 – Vị trí kho: gần cụm cảng Cát Lái, Bến Nghé, Tân Thuận, không kẹt xe, không cấm…

Chi tiết

Thuê kho 1000m Quận 7 đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Mỹ gần cảng Cát Lái.

Thuê kho 1000m Quận 7 đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Mỹ gần cảng Cát Lái. – Diện tích kho : (20*50)m=1000m có văn phòng, wc, cổng riêng biệt. – Giá cho thuê thương lượng trực tiếp chính chủ giá 80tr/th. – Vị trí mặt tiền đường lớn xe continer…

Chi tiết

Kho xưởng cho thuê giá rẻ Quận 7 đường Lâm Văn Bền DT 300m giá 80.000đ/m2.

Kho xưởng cho thuê giá rẻ Quận 7 đường Lâm Văn Bền DT 300m giá 80.000đ/m2. – Hiện tại mình đang cần cho thuê kho xưởng giá rẻ nhất tại quận 7 chỉ 24tr/th, TP. HCM DT (10×30)=300m2. – Vị trí kho đường nhựa lớn xe tải 10 tấn ra…

Chi tiết

Cho Thuê Kho Xưởng Quận 7—DT: 400m giá rẻ 75.000đ/m2.

CHO THUÊ KHO XƯỞNG QUẬN 7—DT: 400m giá rẻ 75.000đ/m2. Ưu điểm: * Thời gian thuê ngắn và dài hạn từ 6 tháng đến 3 năm. * Đặt cọc từ 1 – 2 tháng. – Vị trí kho cho thuê tại đường Bùi Văn Ba, Quận 7, Tp.HCM. – Kho…

Chi tiết

Cho thuê Nhà Kho Quận 7 DT 750m2 có bảo vệ, xe nâng, bốc xếp.

Cho thuê Nhà Kho Quận 7 DT 750m2 có bảo vệ, xe nâng, bốc xếp. – Vị trí kho: Số 1 đường Nguyễn Văn Quỳ, P.Phú Thuận, Quận 7, cạnh cầu Phú Mỹ, cảng Cát Lái. – Đường lớn ra vào các cảng xe container, xe tải ra vào thuận…

Chi tiết

Cho thuê kho xưởng DT 550m tại Quận 7 TPHCM.

Cho thuê kho xưởng DT 550m tại Quận 7 TPHCM. – Cho thuê kho xưởng dài hạn DT 550m2 đường Trần Trọng Cung, gần KCN Tân Thuận giáp Quận 4, q1, TPHCM – Vị trí ngay trung tâm q7 thuận lợi nhập xuất hàng hóa các quận lân cận. –…

Chi tiết

Cho thuê kho bãi 350m Quận 7 giá chỉ 80.000đ/m2, đường Nguyễn Văn Linh có DV xe nâng, bốc xếp tại kho.

——— CHO THUÊ KHO BÃI 350M QUẬN 7 ——— Vị trí ngay trục đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận xe container chạy ngày đêm. *** Giá cho thuê tốt nhất q7: 80.000đ/m2, 28tr/th. – Khu vực an ninh, có bảo vê, dịch vụ xe nâng, bốc xếp tại…

Chi tiết

Cần thuê kho q7 giá rẻ LH Ms Loan ĐT 0938.628911 có kho 300m giá 75.000đ/m2—-Giá tốt khách nhanh tay.

Cần thuê kho q7 giá rẻ LH Ms Loan ĐT 0938.628911 có kho 300m giá 75.000đ/m2—-Giá tốt khách nhanh tay. – Vị trí: Kho cho thuê ngay trung tâm Quận 7 đường Nguyễn Văn Linh gần KCX Tân Thuận. *Diện tích : 10×30=300m, có bảo vệ khuôn viên an ninh,…